3 กรกฎาคม 2561 นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายสุริยะ คำปวง ผู้อำนวยการกลุ่มจัดที่ดินนิคม ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดกาญจนบุรี
นายประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนายสุริยะ คำปวง ผู้อำนวยการกลุ่มจัดที่ดินนิคม ตรวจเยี่ยมสำนักงานสหกรณ์จังหวัดกาญจนบุรี เพื่อติดตามผลการดำเนินงานและงบประมาณรายจ่าย รวมถึงความก้าวหน้า ตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ทั้งนี้ รองอธิบดียังรับฟังปัญหาอุปสรรค และให้แนวทางการขับเคลื่อนงานตามแผนงานกรมส่งเสริมสหกรณ์ และกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
{gallery}03jul2561_1{/gallery}