29 มิถุนายน 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานโครงการอบรมข้าราชการพลเรือนสามัญที่อยู่ระหว่างการทดลองปฏิบัติหน้าที่ราชการ ของกรมส่งเสริมสหกรณ์
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานโครงการอบรมข้าราชการพลเรือนสามัญที่อยู่ระหว่างการทดลองปฏิบัติหน้าที่ราชการ ของกรมส่งเสริมสหกรณ์ โดยได้มอบนโยบายและแนวทางในการปฏิบัติงานแก่ข้าราชการบรรจุใหม่ จำนวน 11 คน ในตำแหน่ง นักวิชาการสหกรณ์ 9 คนและนิติกร 2 คน การอบรมครั้งนี้เพื่อให้ได้รู้ในเรื่องระเบียบแบบแผนของทางราชการ การเป็นข้าราชการที่ดี และได้พบกับผู้บริหารเพื่อรับทราบนโยบาย วิสัยทัศน์ พันธกิจ ตลอดจนความหวังของกรมต่อข้าราชการบรรจุใหม่ ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}29june2561{/gallery}