21 มิถุนายน 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นายสมศักดิ์ แสนศิริ สหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของสหกรณ์การเกษตรพรหมพิราม จำกัด อำเภอพรหมพิราม จังหวัดพิษณุโลก
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วย นายสมศักดิ์ แสนศิริ สหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการดำเนินธุรกิจของสหกรณ์การเกษตรพรหมพิราม จำกัด อำเภอพรหมพิราม จังหวัดพิษณุโลก พร้อมทั้งติดตามผลการดำเนินงานตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน โดยมีคณะกรรมการ และฝ่ายจัดการให้การต้อนรับ
{gallery}21june2561_5{/gallery}