20 มิถุนายน 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุม คณะทำงานขับเคลื่อนศูนย์อำนวยการเฉพาะกิจ กำกับและติดตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน กรมส่งเสริมสหกรณ์ ครั้งที่ 3/2561
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานการประชุม คณะทำงานขับเคลื่อนศูนย์อำนวยการเฉพาะกิจ กำกับและติดตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน กรมส่งเสริมสหกรณ์ ครั้งที่ 3/2561เพื่อติดตามการดำเนินงานของโครงการให้เป็นไปตามแผนและเกิดความโปร่งใสในการดำเนินการต่อไป ณ ห้องประชุม 226 กรมส่งเสริมสหกรณ์
{gallery}20june2561_3{/gallery}