20 มิถุนายน 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์เป็นนำคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมงานเฉลิมฉลองในโกาสครบรอบ 50 ปี สันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง พระสงฆ์ 51 รูป
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์เป็นนำคณะผู้บริหารกรมส่งเสริมสหกรณ์ ร่วมงานเฉลิมฉลองในโกาสครบรอบ 50 ปี สันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง พระสงฆ์ 51 รูป เและร่วมบริจาคเงินสมทบทุนเพื่อช่วยเหลือโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน โดยมีนายมงคลัตถ์ พุกะนัดต์ ประธานกรรมการดำเนินการสันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย เป็นผู้รับมอบ ณ บริเวณลานพระรูปพระราชวรวงศ์เธอ กรมหมื่นพิทยาลงกรณ์ สันนิบาตสหกรณ์แห่งประเทศไทย
{gallery}20june2561{/gallery}