18 มิถุนายน 2561 สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินไปทอดพระเนตรกิจกรรมโรงเรียนโครงการตามพระราชดำริ สังกัดกรุงเทพมหานคร โรงเรียนวัดปุรณาวาส เขตทวีวัฒนา ทอดพระเนตรกิจกรรมต่างๆ
สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินไปทอดพระเนตรกิจกรรมโรงเรียนโครงการตามพระราชดำริ สังกัดกรุงเทพมหานคร โรงเรียนวัดปุรณาวาส เขตทวีวัฒนา ทอดพระเนตรกิจกรรมต่างๆ โดยมีนาย ประยูร อินสกุล รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และคณะ ร่วมเฝ้า ฯ รับเสด็จ และถวายรายงานผลการดำเนินงาน กิจกรรมสหกรณ์ร้านค้า ของโรงเรียน
{gallery}18june2561_3{/gallery}