16 มิถุนายน 2561 นายเชิดชัย พรหม แก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการ "เตรียมความพร้อมการปฏิบัติงานในปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 -2563" และบรรยายพิเศษในหัวข้อ "ปรับกระบวนทัศน์ การทำงานสู่ความสำเร็จ"
นายเชิดชัย พรหม แก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการ "เตรียมความพร้อมการปฏิบัติงานในปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 -2563" และบรรยายพิเศษในหัวข้อ "ปรับกระบวนทัศน์ การทำงานสู่ความสำเร็จ" ซึ่งโครงการดังกล่าว มีวัตถุประสงค์เพื่อปรับกระบวนทัศน์การทำงานเพื่อรองรับการเปลี่ยนแปลง ให้ทราบทิศทางและแนวทางการกำหนดกลยุทธ์ให้สอดคล้องกับแผนยุทธศาสตร์ และสร้างความเข้าใจในการจัดทำแผนงาน/โครงการในปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 และกรอบการจัดทำคำของบประมาณ ปี พ.ศ. 2563 กลุ่มเป้าหมาย ประกอบด้วย ผู้อำนวยการกอง ผู้เชี่ยวชาญ ผู้อำนวยการกลุ่ม ข้าราชการระดับชำนาญการพิเศษ และหัวหน้าฝ่าวบริหาร สังกัดกองพัฒนาสหกรณ์ภาคการเกษตรและกลุ่มเกษตรกร กองพัฒนาระบบสนับสนุนการสหกรณ์ กองแผนงาน และสถาบันพัฒนาเครื่องจักรกลและพื้นที่สหกรณ์ โดยกำหนดจัดโครงการระหว่างวันที่ 16-17 มิถุนายน 2561 ณ กนกรัตน์ รีสอร์ท จังหวัดสมุทรสงคราม
{gallery}16june2561{/gallery}