15 มิถุนายน 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และนายธนิต จันทร์ประทีป ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมมอบนโยบายการปฏิบัติงานข้าราชการสำนักงานสหกรณ์จ้งหวัดนครพนม
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ และนายธนิต จันทร์ประทีป ผู้อำนวยการศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมมอบนโยบายการปฏิบัติงานข้าราชการสำนักงานสหกรณ์จ้งหวัดนครพนม โดยมีนายจาตุรันต์ สมิทธ์ภินันท์ สหกรณ์จังหวัดนครพนม พร้อทด้วยข้าราชการ และพนักงาน สำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครพนม ให้การต้อนรับ
{gallery}15june2561_2{/gallery}