13 มิถุนายน 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุรีย์รัช อวนสกุล เลขานุการกรม ร่วมแสดงความยินดีกับนายทองเปลว กองจันทร์ อธิบดีกรมชลประทาน ในโอกาสครบรอบ 116 ปี
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมด้วยนางสุรีย์รัช อวนสกุล เลขานุการกรม ร่วมแสดงความยินดีกับนายทองเปลว กองจันทร์ อธิบดีกรมชลประทาน ในโอกาสครบรอบ 116 ปี วันคล้ายวันสถาปนากรมชลประทาน และร่วมบริจาคเงินสมทบทุนช่วยเหลือสถานสงเคราะห์เด็กอ่อนพิการทางสมองและปัญญา(บ้านเฟื่องฟ้า) กรมชลประทาน สามเสน กรุงเทพมหานคร
{gallery}13june2561{/gallery}