8 มิถุนายน 2561 นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เยี่ยมชมให้กำลังใจสหกรณ์ที่นำสินค้ามาจำหน่าย โดยสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครปฐมเปิดเป็นจุดจำหน่ายสินค้าสหกรณ์ ณ บริเวณด้านหน้าสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครปฐม
นายเชิดชัย พรหมแก้ว รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เยี่ยมชมให้กำลังใจสหกรณ์ที่นำสินค้ามาจำหน่าย โดยสำนักงานสหกรณ์จังหวัดนครปฐมเปิดเป็นจุดจำหน่ายสินค้าสหกรณ์ ณ บริเวณด้านหน้าสำนักงาน โดยจะเปิดให้สหกรณ์และกลุ่มเกษตรกรนำสินค้ามาจำหน่ายในทุกวันศุกร์ โดยเริ่มจำหน่ายครั้งแรกในวันศุกร์ที่ 8 มิถุนายน 2561
{gallery}08june2561_2{/gallery}