26 พฤษภาคม 2561 นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมคณะข้าราชการ เจ้าหน้าที่กรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่การกุศลกรมส่งเสริมสหกรณ์ CPD Rally Fruit Happiness @ Chanthaburi
นายพิเชษฐ์ วิริยะพาหะ อธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ พร้อมคณะข้าราชการ เจ้าหน้าที่กรมส่งเสริมสหกรณ์ เข้าร่วมการแข่งขันแรลลี่การกุศลกรมส่งเสริมสหกรณ์ CPD Rally Fruit Happiness @ Chanthaburi เส้นทาง กรุงเทพฯ - พนมสารคาม – นายายอาม – แหลมเสด็จ พร้อมเยี่ยมชมสวนผลไม้ของคุณอุษา สีอ่อน และสวนคุณวารัตน์ บุญธรรม สมาชิกสหกรณ์การเกษตรนายายอาม จำกัด ตำบลวังโตนด อำเภอนายายอาม จังหวัดจันทบุรี
{gallery}26may2561_1{/gallery}