25 พฤษภาคม 2561 นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อสร้างการมีส่วนร่วมในการป้องกันแก้ไขปัญหาและพัฒนาคณะกรรมการดำเนินการสหกรณ์ภาคการเกษตร กลุ่มเป้าหมาย
นายวิศิษฐ์ ศรีสุวรรณ์ รองอธิบดีกรมส่งเสริมสหกรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อสร้างการมีส่วนร่วมในการป้องกันแก้ไขปัญหาและพัฒนาคณะกรรมการดำเนินการสหกรณ์ภาคการเกษตร กลุ่มเป้าหมาย จำนวน 100 คน ประกอบด้วย คณะกรรมการดำเนินการของสหกรณ์ภาคการเกษตรในจังหวัด พร้อมกันนี้
ได้บรรยายพิเศษ ในหัวข้อ “แนวทางการป้องกันและการแก้ไขปัญหาในการดำเนินงานของสหกรณ์” ณ โรงแรมเมืองลิกอร์ อำเภอเมือง จังหวัดนครศรีธรรมราช
{gallery}25may2561_2{/gallery}